SP2110 Namiji 2 3 4 5 7 9 12Pin Filastik Masana'antu Mai hana Ruwa Mai Haɗin Ruwa
SP2110/P Mai Haɗin Ruwa Mai hana ruwa Bayanan fasaha
✧ Amfanin Samfur
1.Connector contacts: Phosphorus Bronze, ana iya saka shi a ciki kuma a ci gaba da fitar da shi don ƙarin lokuta.
2.Connector lambobin sadarwa ne Phosphorus tagulla .
3.Accesories sun hadu da bukatun kare muhalli.
4.Cable kayan bisa UL2464 & UL 20549.
5. OEM/ODM yarda.
6. Sabis na kan layi na awa 24.
7. Ƙananan umarni da aka karɓa, gyare-gyare mai sauƙi.
8.Quickly samar da zane-zane - samfurori - samarwa da dai sauransu goyon baya
9. Takaddun shaida na kamfani: ISO9001: 2015
10. Kyakkyawan inganci & masana'anta kai tsaye farashin farashi.
✧ FAQ
A: Iya!Kuna iya sanya odar samfur don gwada ingantaccen ingancinmu da ayyukanmu.
A: Ee, muna ba da garanti na duniya na shekara 1.
A: Kullum magana, 3 ~ 5 kwanakin don samfurori na yau da kullum.Idan samfuran da aka keɓance, lokacin jagora ya kusan 10 ~ 12 Kwanaki.Idan aikinku ya ƙunshi sabbin ƙira don yin, lokacin jagora yana ƙarƙashin hadaddun samfur na al'ada.
A: Ƙirar ƙasa, iska ko teku, za mu iya ba ku shawarwarin ceton farashi.Adana farashin sufuri yana nufin ƙananan farashin saye.Idan kuna son amfani da jigilar jigilar kayayyaki, China Shigo da fitarwar kwastam za a iya sarrafa ta mu.Yi farin ciki da kwarewar cinikin ku ta tsayawa ɗaya a YLinkworld!
A: Kyakkyawan iko mai inganci da ingantaccen sabis na abokin ciniki na kan layi na awa 24 da sabis na siyarwa mai sauri.
Saukewa: SP21
Lambar samfur: SP2110 Namiji
SP21, SP17, da SP13 masu mahimmanci sune masu haɗin IP68, haɗin haɗin gwal.
Idan aka kwatanta da SP13/17, SP21 yana da harsashi mafi girma da kuma mafi girman kewayon halin yanzu, yana da ƙarfi kuma mai tauri mai haɗawa wanda aka tsara don yanayin gida / waje da kuma ƙarƙashin ruwa IP68.Ya dace da kowane aikace-aikacen da ke buƙatar yanayin haɗin ruwa.
Ana iya amfani da masu haɗawa don duka na USB zuwa kebul (a cikin layi) da kebul zuwa haɗin haɗin panel-mount.Kowane gefe na iya zama lamba na namiji ko mace, (Plug ko soket versions), IP68 Seling iyakoki suna samuwa ga duka na USB connector da panel connector.
1) harsashi diamita (da panel rami yanke diamita): 21mm
2) adadin lambobin sadarwa : 2 -15 lambobin zinari
3) rated halin yanzu da V: 30A-5A, 500V-400V.
4) na USB m diamita yarda: irin I: 4.5-7mm, irin II: 7-12mm
5) CE, yarda da ROHS
Yanayin aikace-aikace
Ana amfani da samfuran ko'ina a fannoni daban-daban, kamar na'urori masu auna firikwensin, kayan aikin masana'antu, wuraren sufuri, na'urorin likitanci,
Nunin LED, tallace-tallace na waje, na'urorin sadarwa, sabbin motocin makamashi, masana'antar jirgin ruwa da masana'antar lantarki ta mota da sauransu.
SP Series tare da ƙira mai yawa (2-26 cores) ƙira don dacewa da buƙatun masana'antu daban-daban a cikin mahimman abubuwan da ke ƙasa:
An yi wannan harsashi da PC Nylon66, matsa lamba, anti-fashewa da kuma anti-lalata Properties.
Lambobin da aka yi da zinari, juriya mai ƙarfi mai ƙarfi da haɓakar wutar lantarki, na iya zaɓin jure canje-canjen hauhawar zafin jiki wanda ya haifar da halin yanzu;
Threaded/Bayonet yana da sauƙin aiki da sauƙin shigarwa;
Darajar yanzu: 5A/10A/15A/20A/25A/30A/40A/50A
An ƙididdige samfurin IP68 a cikin yanayin da aka haɗa.