M12 Namiji 90 Digiri IP68/IP67 Garkuwa 3 4 5 8 12 17Pin Mai Haɗi Mai Ruwa Tare da Kebul na Tsawo
Sigar Haɗin Mai hana ruwa M12
Pin No. | 3 | 4 | 5 | 8 | 12 | 17 |
Coding | A | A | A | A | A | A |
Pin don tunani | ||||||
Nau'in hawa | An Daure Baya | |||||
An ƙididdigewa a halin yanzu | 4A | 4A | 4A | 2A | 1.5A | 1.5A |
Ƙimar Wutar Lantarki | 250V | 250V | 250V | 60V | 30V | 30V |
Yanayin Aiki | -20 ℃ ~ + 80 ℃ | |||||
Aikin injiniya | · 500 mating cycles | |||||
Digiri na kariya | IP67/IP68 | |||||
Juriya na rufi | ≥100MΩ | |||||
Juriya lamba | ≤5mΩ | |||||
Saka mai haɗawa | PA+GF | |||||
Tuntuɓi plating | Brass tare da farantin zinariya | |||||
Ƙarshen Lambobi | PCB | |||||
Hatimi / O-ring: | Epoxy resin/FKM | |||||
Nau'in kullewa | Kafaffen dunƙule | |||||
Zaren dunƙulewa | M12X1.0 | |||||
Kwaya/kumburi | Brass tare da nickel plated | |||||
Daidaitawa | Saukewa: IEC 61076-2-101 |
✧ Amfanin Samfur
1. Lambobin haɗin haɗi: Bronze na phosphorus, Plugged kuma an cire su fiye da haka.
2. Lambobin haɗin haɗi shine tagulla na Phosphorus tare da 3μ zinariya plated;
3. Samfuran suna da ƙarfi daidai da buƙatun feshin gishiri na sa'o'i 48.
4. Low matsa lamba allura gyare-gyaren, mafi kyau hana ruwa sakamako.
5. Na'urorin haɗi sun cika ka'idodin kare muhalli.
6. Kebul kayan a kan UL2464 & UL 20549 bokan.
✧ Amfanin Sabis
1: ƙwararrun tallace-tallace da ƙungiyar fasaha, sadarwa mai tasiri da amsa mai sauri;
2: Iyawar maganin tasha ɗaya, OEM & ODM suna samuwa;
3:12 tabbacin ingancin watanni;
4: Samfurin yau da kullun babu buƙatar MOQ;
5: Kyakkyawan inganci & masana'anta kai tsaye farashin gasa;
6:24 hours sabis na kan layi;
7: Takaddun shaida na kamfani: ISO9001 ISO16949
✧ FAQ
A: Muna tabbatar da isar da sauri.Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 2-5 don ƙaramin oda ko kayan haja;10days zuwa 15days don samarwa da yawa bayan karɓar kuɗin gaba.Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da adadin odar ku.Da fatan za a tuntube mu don cikakkun bayanai.
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CFR, CIF, EXW, FAS, FCA, CPT, DDP, DDU;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD,EUR,JPY,CAD,AUD,HKD,GBP,CNY;
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa: T/T,L/C,D/PD/A,Gram ɗin Kuɗi,Katin Credit,PayPal,Ƙungiyar Western,Cash,Escrow;
A: Muna ci gaba da ingantaccen matakin inganci na shekaru, kuma ƙimar samfuran da suka cancanta shine 99% kuma muna haɓaka shi koyaushe, Kuna iya samun farashinmu ba zai taɓa zama mafi arha a kasuwa ba.Muna fatan abokan cinikinmu za su iya samun abin da suka biya.
A: Tun lokacin da aka kafa shi, ylinkworld ya himmatu wajen zama jagorar masana'antu a duniya.Muna da injunan gyare-gyaren allura 20, injin CNC 80, layin samarwa 10 da jerin kayan gwaji.
A: Mu kamfani ne na ISO9001/ISO14001, duk kayan mu suna bin RoHS 2.0, muna zaɓar kayan daga babban kamfani kuma koyaushe ana gwada su.Kayayyakinmu sun fitar da su zuwa Turai da Arewacin Amurka sama da shekaru 10
Yilink yana mai da hankali kan bayar da samfuran haɗin gwiwar masana'antu masu inganci da gasa da mafita kamar M5 / M8 / M9 / M12 / M16 / M23, 7/8 ″ da igiyoyin igiyoyi da sauransu,.tare da UL/CE/ISO/RoHS bokan!
Samfuran mu sun yi daidai da sanannun samfuran' kamar Amphenol/Binder/Lumberg/Phoenix/Subconn da sauransu.
Yilink All mai hana ruwa haši ne IP65-IP68 matakin hana ruwa, kuma ta hanyar tuv takardar shaida, mafi-sayar da kayayyakin a kusan 30 larduna, gundumomi da kuma m yankuna da kuma fitar dashi zuwa Arewacin Amirka, Turai, kudu maso gabashin Asia da sauran ƙasashe.An yi amfani da shi sosai a cikin kayan lantarki, lantarki, sadarwa, hasken wuta, nunin LED, sautin mataki, kayan aikin injin, kayan aiki na atomatik da injin gini da sauran masana'antu.
Shirye-shiryen Pin Mai Haɗi na M12
Ana samun masu haɗin M12 a cikin kusurwar dama-dama da Madaidaici.Ana iya samun su yanzu a cikin nau'ikan 3,4,5,8,12,17pin.