M12 3.4

Takaitaccen Bayani:

 


  • Jerin Mai Haɗi:Farashin M12
  • Jinsi:Mace
  • Lambar Sashe:M12-X Code-FX Pin-AS-SH
  • Lamba:ABD
  • Pin:3pin 4pin 5pin 8pin 12pin
  • Cikakken Bayani

    Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin Fasaha na Haɗin Mai hana ruwa M12:

    Lambar Pin 3 4 5 8 12
    Codeed A A D A B A A
    Tsarin Pin  a  ASA  Asa  AS  ASD  ASD  SD
    Nau'in hawa Kafaffen dunƙule
    Ƙimar Yanzu (A) 4 4 4 4 4 2 1.5
    Ƙimar Wutar Lantarki (V) 250 250 250 250 250 60 30
    Yanayin Aiki -40 ℃ ~ + 80 ℃ (kafaffen shigarwa)
    -20 ℃ ~ + 80 ℃ (m shigarwa)
    Saka Mai Haɗi PA+GF
    Lambobin haɗi Brass plated zinariya
    Haɗin Gyada/Screw Zinc Alloy/Brass Plated Nickel
    IP Rating IP67 a cikin yanayin kulle
    Garkuwa Akwai
    Mai haɗa Shell Brass plated zinariya
    Juriyar Mating > 500 hawan keke
    Takaddun shaida CE/ROHS/IP67/REACH/IP68
    Kebul kanti 4-8 mm
    Insulation na waje PVC PUR ko Musamman
    96

    ✧ Amfanin Samfur

    1. Abun tuntuɓar mai haɗawa shine tagulla phosphor, ƙara tsayi da lokacin hakar;
    2.3 μ Zinare plated na masu haɗa lambobin sadarwa;
    3.Screws,kwaya da bawo suna bin buƙatun gishiri na sa'o'i 72;
    4. Low matsa lamba allura gyare-gyaren, mafi kyau hana ruwa sakamako ≥IP67;
    5. Yawancin albarkatun kasa sun hadu da bukatun muhalli kuma muna da RoHs CE certificaiton;
    6. Jaket ɗin mu na USB mallakar UL2464 (PVC) da takaddun shaida na UL 20549 (PUR).

    M12 Male Panel Dutsen Rear Faɗaɗɗen PCB Nau'in Haɗin Mai Haɗin Ruwa M12X1 (5)

    ✧ FAQ

    Q: Kuna samar da samfurin?Yana da kyauta?

    A.Ya dogara da ƙimar samfurin, Idan samfurin yana da ƙananan ƙima, za mu samar da samfurori na kyauta don gwada ingancin.Amma ga wasu samfurori masu daraja, muna buƙatar tattara nauyin samfurin. Za mu aika samfurori ta hanyar bayyanawa.Da fatan za a biya jigilar kaya a gaba kuma za mu mayar da kuɗin jigilar kaya lokacin da kuka ba da oda mafi girma tare da mu.

    Tambaya: Yaushe zan iya samun ambaton?

    A: Muna yawan ambaton ku a cikin sa'o'i 24 bayan mun sami binciken ku.Idan kuna da gaggawa don samun faɗar. Da fatan za a kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙar ku, domin mu ɗauki fifikon bincikenku.

    Tambaya: Nawa ci gaba da samarwa da kayan gwaji nawa a masana'anta?

    A: Tun lokacin da aka kafa 2016, muna da nau'ikan 20 na injin tafiya na cam, 10 na Smallan CNC tafiya inji, 15 sets na allura gyare-gyaren, 10 sets na taron inji, 2 sets na gishiri fesa inji gwajin, 2 sets na lilo inji, 10 sets na crimping inji.

    Tambaya: Menene ƙimar IP ɗin ku na mai haɗin jerin M?

    A: Matsayin kariya shine IP67/IP68/ a cikin yanayin kulle.waɗannan masu haɗawa sun dace da cibiyoyin sarrafa masana'antu inda ake buƙatar ƙananan na'urori masu auna firikwensin.Masu haɗawa ko dai masana'anta TPU sun cika gyare-gyare ko tarkacen panel waɗanda aka ba su tare da ƙoƙon sayar da waya don haɗin waya ko tare da lambobin PCB panel solder.

    Q. Menene hanyar jigilar kaya?

    A: 1. Fedex / DHL / UPS / TNT don samfurori: Ƙofa zuwa Ƙofa;

    2. Ta Jirgin Sama ko ta Teku don kayan batch;don FCL: Filin Jirgin Sama/Tashar Teku mai karɓar;

    3. Abokan ciniki sun ƙayyade masu jigilar kaya ko hanyoyin jigilar kaya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Mai hana ruwa M8 M12 3Pin 4Pin 5Pin 6Pin 7Pin 8Pin IP67 Namiji Maza Da'ira Majalisar Haɗin Haɗi Plug Cable Mount

    Amfanin M12:
    - Kyakkyawan aikin rufewa tare da IP calss up tp IP67.
    -An yi amfani da shi a cikin watsa siginar, watsa bayanai, wutar lantarki ect
    -Mai jituwa tare da masu haɗin jerin guda ɗaya akan kasuwa
    -Haɗin waya: Haɗin Solder/Srew
    -Garkuwa na zaɓi ne, ba da ingantaccen kariyar lantarki
    -Haɗin haɗin waya na zaɓi ne, ya dace da ci gaba da girgiza da yanayin girgiza
    -Haɗin Fasaha ya dace da duk filin aikace-aikacen

    AS

    • Mai haɗin madauwari M12 wanda muke samarwa ya dace da daidaitattun ƙasashen duniya don IEC61076-2-101 tare da kulle dunƙule M12 * 1.0.
    • Ƙididdiga mai hana ruwa shine IP67, an kiyaye shi daga ƙura da ruwa yayin nutsewa, mai jure wa mai da sinadarai da yawa.
    • M12 yana ba da masu haɗin kebul daban-daban daban-daban, ɗakunan da aka ɗora panel, masu haɗin filin da za a iya haɗawa/mai sakawa da na'urorin haɗi.Masu haɗawa suna da daidaitattun masana'antu A, B, D, X, S, T, K, Lcoding, don duka dunƙule-ƙulle da tsarin kulle sauri.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana