Aikace-aikacen Inji
Kayan aikin injin suna taka muhimmiyar rawa a cikin Automation na masana'antu.Ba wai kawai sarrafa kansa yana ƙara yawan aiki da rage farashi ba, yana kuma inganta inganci da daidaiton samfuran da ake samarwa.
Yilian M jerin haši sun dace da kayan aikin masana'antu da injiniyoyi.Suna ba da aminci a cikin matsanancin yanayi na muhalli ciki har da lalata, girgiza girgiza, ƙura, haɓakar danshi gami da mummunan yanayin shigarwa.Duk samfuran suna da inganci sosai kuma suna da inganci.
Maganganun suna aiki azaman tsarin sarrafawa wanda ke ba da haɗin kai mai dogaro a cikin manyan injunan masana'antu da kasuwannin sarrafa masana'anta.A cikin wannan filin, cewa Yilian connector iya samar da M jerin madauwari haši, ciki har da M5, M8, M9, M10, M12, M16, M20, 7/8", M23, RD24, DIN, Junction Boxes da sauransu.Ana samun mafita na musamman.
Kayan aikin injin Haɗaɗɗen samfuran aikace-aikacen:
M12 X-coding 8P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Kebul na Molding)
M12 D-coding 4P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 12P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 12P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M8 A-coding 3P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M8 A-coding 4P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M8 A-coding 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Kebul na Molding)
Aikace-aikacen Sensor
Ana amfani da na'urori masu auna firikwensin a kusan dukkanin filayen sarrafa kansa na masana'antu.Don aikace-aikace daban-daban, Za mu iya samar da masu haɗin madauwari waɗanda suka dace da ayyuka daban-daban da buƙatun shigarwa
Sensor connector M12 da M8 shine mafi yawan masu haɗa madauwari na masana'antu.A matsayin jagora a cikin matosai na jirgin sama na masana'antu, Ƙungiyar Binder ta Jamus ta yi aiki a cikin masu haɗin madauwari tsawon shekaru 70 kuma ta zama ɗaya daga cikin shugabannin duniya a cikin masu haɗin madauwari.M12 masana'antu haši tare da na USB kuma ba tare da na USB model, da na USB ne na zaɓi PVC (talakawa) ko PUR (man da lalacewa-resistant) abu.An tsara tsayin igiyoyi bisa ga buƙatun abokin ciniki, wannan mai haɗawa yana da garkuwa da aiki mara kariya, mai haɗin jerin M yana da kyakkyawan aikin hana ruwa.
Haɗin samfuran aikace-aikacen Sensor:
M12 A-coding 3P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 3P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 8P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M8 A-coding 3P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M8 A-coding 4P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M8 A-coding 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Kebul na Molding)
M8 A-coding 8P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
Aikace-aikacen sarrafa kansa na Masana'antu
Factory aiki da kai da aka ci gaba da sauri a cikin wadannan shekaru a cikin dukan duniya, M12 haši suna taka muhimmiyar rawa a dangane fasahar a cikin masana'antu aiki da kai, The ci gaban al'amurran da suka shafi har yanzu m.Yilian dangane da aka sadaukar domin samar da abokan ciniki a duk duniya tare da mafi sana'a masana'antu Ethernet haši. filin bas connectors, firikwensin haši, masana'antu aiki da kai da dai sauransu.
Tare da ci gaba da haɓaka fasaha da ci gaba da haɓakar buƙatun kasuwa, yana da faffadan yuwuwar kasuwa da sararin ci gaba.
M12 A-codeing 5P
M12 B-coding 2P
M12 D-coding 4P
(M12 X-codeing 8P)
(M8 A-coding 4P)
M12 X-coding 8P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Kebul na Molding)
M12 D-coding 4P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M8 A-coding 4P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
7/8" 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding, Adapter)
Aikace-aikacen Tsarin Sadarwa
A cikin tashoshin sadarwa, eriya, Ethernet masana'antu, aiki mara waya ta crane da tsarin sa ido na waje, ana buƙatar hanyoyin haɗin kariya na ruwa da digiri 360 daidai da haka.A cikin al'amuran da yawa, hanyoyin sadarwar sadarwa daban-daban (kamar USB / RJ45 / DIN / D-SUB Connectors / UHF / HDMI / M12) suna buƙatar hana ruwa na masana'antu don tabbatar da ingancin hanyoyin sadarwar bayanai a cikin muhallin waje.Yilian dangane M12, M16 madauwari haši, solenoid bawuloli, masana'antu IO jerin haši ga connector mafita a cikin wannan yanki.
M12 X-coding 8P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Kebul na Molding, Adafta)
M12 D-coding 4P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding, Adafta)
M12 A-coding 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding, Adafta)
M12 A-coding 8P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding, Adapter)
M12 A-coding 12P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding, Adapter)
M16 (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M23 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding, Adafta)
Aikace-aikacen firikwensin kusancin NCB
Na'urori masu auna firikwensin suna da mahimmanci don ganowa da sarrafa matakai daban-daban A cikin sarrafa kansa na masana'antu.Masu haɗin M12 na iya magance waɗannan matsalolin da sauri, don haka inganta aminci, da sake maimaita haɗin haɗin firikwensin.Tare da masu haɗin M12, masana'antun firikwensin na iya samar da sauri ga abokan ciniki tare da shigarwa da sauri da goyon bayan goyon baya yayin haɓaka yawan aiki.samfuranmu suna da halaye na juriya mai ƙarfi mai ƙarfi da ingantaccen ƙarfin lantarki.Muna ba da tabbacin ingancin kowane kayan haɗi kuma ƙãre samfurin na iya tsayawa gwajin.
M12 X-coding 8P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Kebul na Molding)
M12 D-coding 4P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 8P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
M12 A-coding 12P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding)
Bi ka'idodin IEC
Samar da duk kewayon masu haɗin jerin M
Maganin tasha ɗaya
Ana samun mafita na musamman
M23 5P (Nau'in Shigar Filin, Dutsen Panel, Cable Molding, Adafta)
Akwatin juction na Solenoid Valve
Ana amfani da Sensors na Valve a cikin kusan duk aikace-aikacen atomatik na masana'antu.Mai haɗa Yilian na iya samar da masu haɗawa da igiyoyi daban-daban, waɗanda suka cancanci yanayin aikace-aikacen daban-daban da buƙatun taro.
Solenoid bawul connector A nau'in 2+PE square tushe
Solenoid bawul connector A nau'in 3+PE square tushe
Solenoid bawul connector A nau'in 3+ PE madauwari tushe
Solenoid bawul connector A type 2+ PE madauwari tushe
Solenoid Valve connector A nau'in 2+PE
Solenoid Valve connector A nau'in 3+PE
Solenoid Valve connector A nau'in 3+PE tare da alamar LED
Solenoid Valve connector A nau'in 2+PE tare da alamar LED
Bi ka'idodin IEC
Samar da duk kewayon masu haɗin jerin M
Maganin tasha ɗaya
Ana samun mafita na musamman